TotalPoll 3 - en to vi_VN translation catalogue (380 entries)

en: Invalid argument passed
vi_VN: Đối số không hợp lệ được thông qua

en: Title
vi_VN: Tiêu đề

en: Results Shortcode
vi_VN: Shortcode kết quả

en: Total votes
vi_VN: Tổng cộng

en: Date
vi_VN: Ngày lập:

en: You need to <a href="%s">enter your Envato license key</a> in order to update TotalPoll.
vi_VN: Bạn cần phải <a href="%s">nhập mã bản quyền Envato của bạn</a> để cập nhật TotalPoll.

en: Options
vi_VN: Tuỳ chọn

en: TotalPoll Extensions
vi_VN: Tiện ích của TotalPoll

en: Extensions
vi_VN: Phần mở rộng

en: Templates
vi_VN: Bản mẫu

en: TotalPoll Store
vi_VN: Cửa hang TotalPoll

en: Store
vi_VN: Cửa hàng

en: TotalPoll Tools
vi_VN: Công cụ TotalPoll

en: Tools
vi_VN: Công cụ

en: TotalPoll About
vi_VN: Giới thiệu TotalPoll

en: About
vi_VN: Giới thiệu

en: TotalPoll Update
vi_VN: Cập nhật TotalPoll

en: Update
vi_VN: Cập Nhật

en: TotalPoll Support Center
vi_VN: Trung tâm Hỗ trợ TotalPoll

en: Support / Help
vi_VN: Hỗ trợ / trợ giúp

en: Are you sure?!
vi_VN: Bạn có chắc không

en: Changing the current template requires a page reload. All changes will be saved now. Are you sure?
vi_VN: Thay đổi mẫu hiện tại đòi hỏi một tải lại trang. Tất cả những thay đổi sẽ được lưu ngay bây giờ. Bạn có chắc không?

en: Previous
vi_VN: < Lùi lại

en: Next
vi_VN: Kế tiếp >

en: Done
vi_VN: Đã xong

en: Welcome!
vi_VN: Xin chào!

en: You can access to your polls and TotalPoll features from this menu.
vi_VN: Bạn có thể truy cập đến các cuộc thăm dò của bạn và tính năng TotalPoll  từ trình đơn này.

en: New poll
vi_VN: Cuộc thăm dò mới

en: You can create your first poll from this page.
vi_VN: Bạn có thể tạo cuộc thăm do tại đây

en: From this page you can manage TotalPoll extensions.
vi_VN: Từ trang này bạn có thể quản lý tiện ích TotalPoll.

en: From this page you can manage manage TotalPoll templates.
vi_VN: Từ trang này bạn có thể quản lý quản lý mẫu TotalPoll.

en: Extend TotalPoll functionality and appearance with premium extensions and templates.
vi_VN: Mở rộng chức năng TotalPoll và xuất hiện với phần mở rộng cao cấp và các mẫu.

en: Tools for importing, exporting and migrating polls.
vi_VN: Công cụ cho nhập khẩu, xuất khẩu và các cuộc thăm dò di cư.

en: Receive updates by activating TotalPoll via Envato license key.
vi_VN: Nhận thông tin cập nhật bằng cách kích hoạt TotalPoll qua Envato key bản quyền.

en: Visit this page if you need any help with TotalPoll.
vi_VN: Truy cập vào trang này nếu bạn cần bất kỳ sự giúp đỡ với TotalPoll.

en: First things first, let's give the poll a title i.e. Favorite colors.
vi_VN: Trước tiên, chúng ta hãy cung cấp cho các cuộc thăm dò một danh hiệu tức là màu sắc yêu thích.

en: Question
vi_VN: Câu hỏi

en: And of course a question i.e. What is your favorite colors.
vi_VN: Và tất nhiên một câu hỏi tức là màu sắc ưa thích của bạn là gì.

en: Choices
vi_VN: Lựa chọn

en: Now let's introduce poll choices i.e. Red, green and blue.
vi_VN: Bây giờ chúng ta hãy giới thiệu lựa chọn cuộc khảo sát tức là đỏ, xanh lá cây và xanh dương.

en: Bulk insertion
vi_VN: Chèn nhiều lựa chọn

en: Protip: Use bulk insertion when you have already a list of choices.
vi_VN: Protip: Sử dụng chèn số lượng lớn khi bạn đã có một danh sách các lựa chọn.

en: Limitations
vi_VN: Hạn chế

en: Set limitations to match your needs.
vi_VN: Đặt giới hạn để phù hợp với nhu cầu của bạn.

en: Results
vi_VN: Kết quả

en: Change results settings to match your needs.
vi_VN: Thay đổi cài đặt kết quả để phù hợp với nhu cầu của bạn.

en: Change choices settings to match your needs.
vi_VN: Thay đổi cài đặt lựa chọn để phù hợp với nhu cầu của bạn.

en: Custom fields
vi_VN: Trường tùy chỉnh

en: You can manage custom fields from this tab.
vi_VN: Bạn có thể quản lý các lĩnh vực tùy chỉnh từ tab này.

en: Design
vi_VN: Thiết kế

en: And polish poll's appearance from this one.
vi_VN: Và sự xuất hiện đánh bóng thăm dò của từ này.

en: Set a "thank you" or "welcome" message from this tab.
vi_VN: Thiết lập một &quot;cảm ơn&quot; hay &quot;chào đón&quot; tin nhắn từ thẻ này.

en: Statistics
vi_VN: Tình trạng

en: Browse the statistics from this tab.
vi_VN: Duyệt các số liệu thống kê từ tab này.

en: You can also browse the logs from this tab.
vi_VN: Bạn cũng có thể duyệt các bản ghi từ tab này.

en: Submissions
vi_VN: Bài nộp

en: Lastly, the submissions from this one.
vi_VN: Cuối cùng, các bài dự thi từ này.

en: Paste this shortcode anywhere to embed the poll.
vi_VN: Dán shortcode này bất cứ nơi nào để nhúng các cuộc thăm dò.

en: Publish
vi_VN: Ok :0

en: You are almost done! Now It's time to publish the poll.
vi_VN: Bạn đang gần hoàn tất! Nó bây giờ là thời gian để xuất bản các cuộc thăm dò.

en: Reset votes
vi_VN: Đặt lại khảo sát

en: You can use this button to reset choices votes to 0. You can also set votes manually from "votes" field underneath.
vi_VN: Bạn có thể sử dụng nút này để thiết lập lại sự lựa chọn phiếu 0. Bạn cũng có thể thiết lập phiếu bằng tay từ &quot;phiếu&quot; lĩnh vực bên dưới.

en: Thank you!
vi_VN: Chân thành cảm ơn!

en: By now you are familiar with the basics of TotalPoll. Thank you for your time! If you need any help, please don't hesitate to visit our <a href="%s">support center</a>.
vi_VN: Bởi bây giờ bạn đã quen thuộc với những điều cơ bản của TotalPoll. Cảm ơn bạn đã dành thời gian! Nếu bạn cần bất kỳ sự giúp đỡ, xin vui lòng truy cập của chúng tôi <a href="%s">trung tâm hỗ trợ</a> .

en: Time
vi_VN: Thời gian

en: Platform
vi_VN: Bục

en: Browser
vi_VN: Trình duyệt

en: Version
vi_VN: Phiên bản

en: Details
vi_VN: Chi tiết

en: User agent
vi_VN: Đại lý người dùng

en: Accepted
vi_VN: Được chấp nhận

en: Denied
vi_VN: Đã từ chối

en: Browse
vi_VN: Duyệt

en: There are no logs.
vi_VN: Không có bản ghi.

en: First
vi_VN: Đầu tiên

en: Last
vi_VN: Trang cuối

en: Download
vi_VN: Tải xuống

en: or
vi_VN: hoặc

en: Reset
vi_VN: Thiết lập lại

en: Votes
vi_VN: Lượt khảo sát

en: Month
vi_VN: Tháng

en: Year
vi_VN: Năm

en: Platforms
vi_VN: Nền tảng

en: Choice
vi_VN: Lựa chọn

en: Insufficient data to analyze.
vi_VN: Không đủ dữ liệu để phân tích.

en: Votes over the last 30 days of activity
vi_VN: Phiếu trong 30 ngày cuối cùng của hoạt động

en: Votes casted
vi_VN: Đã bầu

en: Votes casted today
vi_VN: Bình chọn ngày hôm nay

en: Votes casted this week
vi_VN: Bình chọn trong tuần này

en: Votes casted this month
vi_VN: Bình chọn trong tháng này

en: Votes over months
vi_VN: Bình chọn theo tháng

en: Votes over years
vi_VN: Bình chọn theo năm

en: Browsers
vi_VN: Các trình duyệt

en: Print
vi_VN: In

en: There are stored submissions, but custom fields must be present to browse them.
vi_VN: Có đệ trình lưu trữ, nhưng lĩnh vực tùy chỉnh phải có mặt để duyệt chúng.

en: There are no submissions.
vi_VN: Không có bài nộp.

en: TotalPoll will synchronize votes between translations automatically. Therefore, choices must be in the exact order across all translations.
vi_VN: TotalPoll sẽ đồng bộ hóa phiếu giữa bản dịch tự động. Do đó, sự lựa chọn phải được theo thứ tự chính xác trên tất cả các bản dịch.

en: Text
vi_VN: Văn bản

en: Image
vi_VN: Hình ảnh

en: Audio
vi_VN: Âm thanh

en: Rich
vi_VN: Văn bản (nâng cao)

en: Import
vi_VN: Nhập

en: Label
vi_VN: Tiêu đề

en: Choice label
vi_VN: Tiêu đề lựa chọn

en: Full audio url
vi_VN: Đường dẫn file audio đầy đủ

en: Choice full audio url
vi_VN: Lựa chọn đường dẫn file audio đầy đủ

en: Thumbnail audio url
vi_VN: url âm thanh thu nhỏ

en: Choice thumbnail audio url
vi_VN: Choice url âm thanh thu nhỏ

en: Available sizes
vi_VN: Kích thước có sẵn

en: Upload image first
vi_VN: Tải lên hình ảnh đầu tiên

en: Remove
vi_VN: Xoá

en: Choice content
vi_VN: nội dung lựa chọn

en: Full image url
vi_VN: url hình ảnh đầy đủ

en: Choice full image url
vi_VN: Lựa chọn url hình ảnh đầy đủ

en: Thumbnail image url
vi_VN: url hình ảnh thu nhỏ

en: Choice thumbnail image url
vi_VN: Lựa chọn đường dẫn hình ảnh thu nhỏ

en: Full video url
vi_VN: Đường dẫn video đầy đủ

en: Choice full video url
vi_VN: Chọn đường dẫn video đầy đủ

en: Thumbnail video url
vi_VN: Đường dẫn hình thu nhỏ của video

en: Choice thumbnail video url
vi_VN: Lựa chọn đường dẫn hình thu nhỏ của video

en: Checkbox
vi_VN: Hộp chọn

en: Name
vi_VN: Tên

en: Field name
vi_VN: Tên trường

en: Field label
vi_VN: Trường nhãn

en: option_key : Option label
vi_VN: option_key: Lựa chọn nhãn

en: Option per line.
vi_VN: Lựa chọn mỗi dòng.

en: Default values
vi_VN: Giá trị mặc định

en: Default value per line.
vi_VN: Giá trị mặc định trên mỗi dòng.

en: Filled (required)
vi_VN: Đầy (bắt buộc)

en: Field CSS classes
vi_VN: lớp học Dòng CSS

en: Field classes
vi_VN: lớp học Dòng

en: Label CSS classes
vi_VN: lớp Label CSS

en: Label classes
vi_VN: lớp Label

en: Template
vi_VN: Mẫu

en: Field template
vi_VN: trường mẫu

en: %label% for field label.
vi_VN: % Nhãn% cho nhãn lĩnh vực.

en: Select
vi_VN: Chọn

en: Allow multiple values
vi_VN: Cho phép nhiều giá trị

en: Include in statistics
vi_VN: Bao gồm trong thống kê

en: Basic
vi_VN: Cơ bản

en: Validations
vi_VN: Xác thực

en: Default value
vi_VN: Giá trị mặc định

en: Field default
vi_VN: mặc định lĩnh vực

en: Filter by list
vi_VN: Lọc theo danh mục

en: List
vi_VN: Danh sách

en: Word per line.
vi_VN: Lời trên mỗi dòng.

en: "+" before word means white-listed.
vi_VN: &quot; &quot; Trước từ có nghĩa là danh sách trắng.

en: "-" before word means black-listed.
vi_VN: &quot;-&quot; Trước khi từ nghĩa đen được liệt kê.

en: "*" means wildcard.
vi_VN: &quot;*&quot; Có nghĩa là ký tự đại diện.

en: Regex
vi_VN: Biểu thức chính quy

en: Regular expression
vi_VN: Biểu thức chính quy

en: Must be a valid regular expression.
vi_VN: Phải là một biểu hiện thường xuyên hợp lệ.

en: Comparison
vi_VN: So sánh

en: Must match
vi_VN: Phải phù hợp với

en: Must not match
vi_VN: không phải phù hợp

en: Text area
vi_VN: Vùng nhập dữ liệu

en: Rows
vi_VN: Các dòng

en: Field rows
vi_VN: Dòng hàng

en: This poll was created with prior version of TotalPoll. Please <a href="%s">migrate your polls</a>.
vi_VN: Khảo sát này đã được tạo ra với phiên bản trước của TotalPoll. Xin hãy <a href="%s">di chuyển các cuộc thăm dò của bạn</a> .

en: Poll
vi_VN: Thăm dò ý kiến

en: Settings
vi_VN: Cài đặt

en: Minimum selection
vi_VN: Lựa chọn tối thiểu

en: Maximum selection
vi_VN: Lựa chọn tối đa

en: 0 means unlimited.
vi_VN: 0 có nghĩa là không giới hạn.

en: Choices per page
vi_VN: Lựa chọn của mỗi trang

en: Order choices
vi_VN: Lựa chọn thứ tự

en: Heads up! Enabling this along with pagination can cause performance issues.
vi_VN: Cảnh báo! Bật tính năng này cùng với phân trang có thể gây ra vấn đề hiệu suất.

en: Order by
vi_VN: Đặt theo:

en: Random
vi_VN: Ngẫu nhiên

en: Order direction
vi_VN: Hướng Thứ Tự:

en: Ascending
vi_VN: Tăng dần

en: Descending
vi_VN: Giảm dần

en: Allow user submissions
vi_VN: Cho phép người dùng gửi

en: Hide new submissions for moderation
vi_VN: Hide đệ trình mới kiểm duyệt

en: (Not Activated)
vi_VN: (Chưa được kích hoạt)

en: (Not Compatible)
vi_VN: (Không tương thích)

en: Set current settings as defaults
vi_VN: Thiết lập cài đặt hiện tại như mặc định

en: Reset settings to defaults
vi_VN: Cài lại cài đặt mặc định

en: Block re-vote by Cookies
vi_VN: Chặn bỏ phiếu nhiều lần

en: Advanced
vi_VN: Nâng cao

en: Cookies timeout (minutes)
vi_VN: Thời gian chờ cookie (phút)

en: 0 means permanent.
vi_VN: 0 có nghĩa là vĩnh viễn.

en: Block re-vote by IP
vi_VN: Khối tái bỏ phiếu bằng IP

en: IP timeout (minutes)
vi_VN: thời gian chờ IP (phút)

en: Filter list
vi_VN: danh sách bộ lọc

en: IP Per line.
vi_VN: IP mỗi dòng.

en: "+" before IP means white-listed / "-" means black-listed / "*" means wildcard
vi_VN: &quot; &quot; Trước khi IP có nghĩa là danh sách trắng / &quot;-&quot; nghĩa đen được liệt kê / &quot;*&quot; có nghĩa là ký tự đại diện

en: Require membership
vi_VN: Yêu cầu tư cách thành viên

en: Membership type
vi_VN: Loại thành viên

en: Hold Control/Command for multiple selection.
vi_VN: Giữ Control / Command cho nhiều lựa chọn.

en: Require reCaptcha
vi_VN: Yêu cầu reCaptcha

en: Limit by quota
vi_VN: Giới hạn theo hạn ngạch

en: Quota (votes)
vi_VN: Hạn ngạch (khảo sát)

en: Limit by date
vi_VN: Giới hạn theo ngày

en: Start date
vi_VN: Ngày bắt đầu

en: End date
vi_VN: Ngày kết thúc

en: Regenerate poll unique ID
vi_VN: Tái tạo cuộc khảo sát ID duy nhất

en: Current:
vi_VN: Hiện tại:

en: Enable logs
vi_VN: Cho phép các ghi lại thao tác

en: Heads up! Statistics are based on logs.
vi_VN: Cảnh báo! Thống kê này được dựa trên các bản ghi.

en: Require vote
vi_VN: Yêu cầu bỏ phiếu

en: Order results
vi_VN: Kết quả theo thứ tự

en: Hide results
vi_VN: Ẩn kết quả

en: Until reaching
vi_VN: Cho đến khi đạt

en: Quota
vi_VN: Hạn ngạch

en: Results content
vi_VN: nội dung kết quả

en: Results fragments
vi_VN: Kết quả phân mảnh

en: Percentages
vi_VN: Phần trăm:

en: Before voting
vi_VN: Trước khi bỏ phiếu

en: After voting
vi_VN: Sau khi bỏ phiếu

en: Could not access filesystem.
vi_VN: Không thể truy cập hệ thống tập tin.

en: Filesystem error.
vi_VN: Lỗi file hệ thống.

en: Could not fully remove the extension(s) %s.
vi_VN: Không thể loại bỏ hoàn toàn các phần mở rộng (s)%s.

en: Upload package
vi_VN: gói tải lên

en: The package is at the latest version.
vi_VN: Các gói phần mềm là phiên bản mới nhất.

en: Update package not available.
vi_VN: Cập nhật gói không có sẵn.

en: Downloading update from <span class="code">%s</span>&#8230;
vi_VN: Tải bản cập nhật <span class="code">từ%s</span> ...

en: Unpacking the update&#8230;
vi_VN: Bung cập nhật ...

en: Removing the old version of the package&#8230;
vi_VN: Loại bỏ các phiên bản cũ của gói ...

en: Could not remove the old package.
vi_VN: Không thể loại bỏ các gói cũ.

en: Packages updated successfully.
vi_VN: Gói cập nhật thành công.

en: Install package not available.
vi_VN: Package cài đặt không có sẵn.

en: Unpacking the package&#8230;
vi_VN: Giải nén gói cài đạt&#8230;

en: Installing the package&#8230;
vi_VN: Cài đặt các gói ...

en: Downloading install package from <span class="code">%s</span>&#8230;
vi_VN: Đang tải về gói cài đặt từ <span class="code">%s</span>&#8230;

en: The package contains no files.
vi_VN: Các gói phần mềm không chứa tập tin.

en: Package install failed.
vi_VN: Gói cài đặt không thành.

en: Package installed successfully.
vi_VN: Gói cài đặt thành công.

en: Successfully installed the package <strong>%1$s %2$s</strong>.
vi_VN: Cài đặt thành công <strong>gói%1$s %2$s.</strong>

en: Preparing to install <strong>%1$s %2$s</strong>&#8230;
vi_VN: Chuẩn bị để cài <strong>đặt%1$s %2$s</strong> ...

en: The template is missing the <code>template.php</code> stylesheet.
vi_VN: Mẫu thiếu <code>template.php</code> stylesheet.

en: The <code>template.php</code> doesn't contain a valid template header.
vi_VN: Các <code>template.php</code> không chứa một mẫu tiêu đề hợp lệ.

en: The template is missing the <code>%s</code> file.
vi_VN: Mẫu thiếu <code>%s</code> file.

en: The <code>template.php</code> file doesn't contain the minimum required version.
vi_VN: Các <code>template.php</code> file không chứa phiên bản yêu cầu tối thiểu.

en: This template requires TotalPoll version %s or higher
vi_VN: Bản mẫu này đòi hỏi TotalPoll phiên bản%s hoặc cao hơn

en: The extension is missing the <code>extension.php</code> essential file.
vi_VN: Các phần mở rộng là thiếu <code>extension.php</code> tập tin cần thiết.

en: The <code>extension.php</code> file doesn't contain a valid extension header.
vi_VN: Các <code>extension.php</code> tập tin không chứa một header mở rộng hợp lệ.

en: The <code>extension.php</code> file doesn't contain the minimum required version.
vi_VN: Các <code>extension.php</code> tập tin không chứa phiên bản yêu cầu tối thiểu.

en: This extension requires TotalPoll version %s or higher
vi_VN: Phần mở rộng này đòi hỏi TotalPoll phiên bản%s hoặc cao hơn

en: Return to Templates
vi_VN: Quay trở lại Templates

en: Return to extensions
vi_VN: Quay trở lại phần mở rộng

en: User friendly
vi_VN: Thân thiện với người dùng

en: With TotalPoll, you can now create polls within 60 seconds! Its user friendly interface was expertly designed to make poll creation hassle-free.
vi_VN: Với TotalPoll, bây giờ bạn có thể tạo các cuộc khảo sát trong vòng 60 giây! Giao diện người dùng thân thiện được thiết kế chuyên dụng để tạo các bình chọn phức tạp.

en: Overall performance
vi_VN: Hiệu suất tổng quát

en: TotalPoll was developed with performance in mind! It functions without a glitch with WordPress.
vi_VN: TotalPoll được phát triển với hiệu suất trong tâm trí! Nó hoạt động không có một trục trặc nào với WordPress.

en: Customization
vi_VN: Tùy biến

en: Do you need “Welcome message” or “Thank you message”? We have got your back! With over 5 customization settings, you definitely have the total control.
vi_VN: Bạn có cần &quot;Thông điệp chào mừng&quot; hay &quot;Tin nhắn cảm ơn&quot;? Chúng tôi đã thấy sự trở lại của bạn! Với hơn 5 các thiết lập tùy biến, bạn chắc chắn có tất cả sự kiểm soát.

en: Collecting additional information from voters has never been that easy. With our unique 5 different field types, you can absolutely collect everything.
vi_VN: Thu thập thêm thông tin từ người dùng chưa bao giờ được dễ dàng. Với 5 loại lĩnh vực khác nhau độc đáo của chúng tôi, bạn hoàn toàn có thể thu thập tất cả mọi thứ.

en: Regular vote tracking has been made easy. You can now track votes daily, weekly and monthly. Even, you can track custom field values with votes.
vi_VN: Theo dõi cuộc khảo sát thường xuyên đã được thực hiện dễ dàng. Bây giờ bạn có thể theo dõi phiếu hàng ngày, hàng tuần và hàng tháng. Thậm chí, bạn có thể theo dõi các dữ liệu tùy với phiếu.

en: Extensible
vi_VN: Mở rộng

en: The extensibility of TotalPoll makes such extensions and templates possible. Developers can certainly make TotalPoll a step further to suit your needs.
vi_VN: Các mở rộng của TotalPoll làm cho các phần mở rộng như vậy và các mẫu có thể. Các nhà phát triển chắc chắn có thể làm cho TotalPoll một bước xa hơn để phù hợp với nhu cầu của bạn.

en: SEO Friendly
vi_VN: SEO thân thiện

en: Search Engine Optimization is a very key factor for every website. Thus, TotalPoll makes polls more search-engine friendly in order to get more search traffic.
vi_VN: Search Engine Optimization là một yếu tố rất quan trọng đối với tất cả các website. Như vậy, TotalPoll làm cho các cuộc thăm dò nhiều công cụ tìm kiếm thân thiện để có được lưu lượng tìm kiếm hơn.

en: With Totalpoll, you gain more engagement with an optimal viewing experience for your visitors. And your polls will always look amazing whether in a laptop, tablet or a smartphone.
vi_VN: Với Totalpoll, bạn có được sự tham gia nhiều hơn với một trải nghiệm hình ảnh tối ưu cho người truy cập. Và các cuộc thăm dò của bạn sẽ luôn luôn nhìn tuyệt vời cho dù trong một máy tính xách tay, tablet hay smartphone.

en: Voting limitations
vi_VN: Hạn chế quyền biểu quyết

en: The ability of Totalpoll to reduce votes and results makes it easy for you to specify conditions under which visitors can vote in a poll or see its results.
vi_VN: Khả năng của Totalpoll để giảm phiếu và kết quả làm cho nó dễ dàng cho bạn để xác định các điều kiện theo đó du khách có thể bỏ phiếu trong cuộc khảo sát hoặc xem kết quả của nó.

en: Polls import
vi_VN: Nhập khẩu cuộc khảo sát

en: Are you planning to switch? You can migrate from WP-Polls and YOP polls easily (and many more plugins are coming).
vi_VN: Bạn có kế hoạch để chuyển đổi? Bạn có thể di chuyển từ WP-thăm dò ý kiến ​​và các cuộc thăm dò YOP dễ dàng (và nhiều plugin hơn đang đến).

en: Give your polls more attraction with Text, Image, Video, Audio, Short code or even HTML.
vi_VN: Hãy cho các cuộc thăm dò của bạn thêm hấp dẫn với các dòng chữ, hình ảnh, Video, Audio, mã ngắn hoặc thậm chí cả HTML.

en: Trace back every vote, with an informative log to identify any cheating attempts.
vi_VN: Tìm lại mỗi phiếu, với một bản ghi thông tin để xác định bất kỳ nỗ lực gian lận.

en: Make your polls look compelling with customized templates from our store.
vi_VN: Hãy khảo sát của bạn trông hấp dẫn với các mẫu tùy chỉnh từ cửa hàng của chúng tôi.

en: Take TotalPoll’s functionality a step further with powerful extensions from our store.
vi_VN: Đi chức năng TotalPoll của một bước xa hơn với mở rộng mạnh mẽ từ cửa hàng của chúng tôi.

en: Integration
vi_VN: Hội nhập

en: Totalpoll integrates your polls everywhere like with a short code, widget or even a direct link.
vi_VN: Totalpoll tích hợp các cuộc thăm dò của bạn ở khắp mọi nơi giống như với một mã ngắn, widget hay thậm chí là một liên kết trực tiếp.

en: 3rd-party Compatibility
vi_VN: Khả năng tương thích của bên thứ 3

en: TotalPoll is compatible with other plugins like WPML, ACF, WP SUPER CACHE and Others.
vi_VN: TotalPoll là tương thích với các plugin khác như WPML, ACF, WP SUPER CACHE và những người khác.

en: <code>TP_Template</code> can be used now as a prototype for templates.
vi_VN: <code>TP_Template</code> có thể được sử dụng hiện nay như một nguyên mẫu cho mẫu.

en: <code>TP_Extension</code> can be used now as a prototype for extensions.
vi_VN: <code>TP_Extension</code> có thể được sử dụng hiện nay như một nguyên mẫu cho các phần mở rộng.

en: Fields
vi_VN: Các trường

en: <code>TP_Field</code> can be used now as a prototype for custom fields.
vi_VN: <code>TP_Field</code> có thể được sử dụng hiện nay như một nguyên mẫu cho các lĩnh vực tùy chỉnh.

en: <code>TP_HTML</code> is used for HTML manipulation and generation.
vi_VN: <code>TP_HTML</code> được sử dụng cho các thao tác HTML và thế hệ.

en: <code>TP_Poll</code> is the main class for poll manipulation and rendering.
vi_VN: <code>TP_Poll</code> là lớp chính cho các thao tác thăm dò và vẽ.

en: Request
vi_VN: yêu cầu

en: <code>TP_Request</code> is used to handle TotalPoll requests.
vi_VN: <code>TP_Request</code> được sử dụng để xử lý yêu cầu TotalPoll.

en: Welcome to
vi_VN: Chào mừng bạn đến với

en: Thank you for using TotalPoll! This update brings several improvements and new features along with fixes of known bugs.
vi_VN: Cảm ơn bạn đã sử dụng TotalPoll! Bản cập nhật này mang lại nhiều cải tiến và tính năng mới cùng với sửa các lỗi đã biết.

en: Version %s
vi_VN: Phiên bản %s

en: What’s New
vi_VN: Có gì mới

en: Under the Hood
vi_VN: Dưới mũ trùm

en: Credits
vi_VN: Credit

en: Testimonials
vi_VN: Chứng thực

en: Go to Polls
vi_VN: Tới khảo sát

en: Select bulk action
vi_VN: Chọn hành động

en: Bulk Actions
vi_VN: Loạt tác vụ

en: Activate
vi_VN: Kích hoạt

en: Deactivate
vi_VN: Hủy kích hoạt

en: Delete
vi_VN: Xóa

en: Select All
vi_VN: Chọn tất cả

en: Extension
vi_VN: Phần mở rộng

en: Description
vi_VN: Mô tả

en: Open this file in the Plugin Editor
vi_VN: Mở tập tin này trong Plugin Editor

en: Edit
vi_VN: Sửa

en: By
vi_VN: Bởi

en: Extension page
vi_VN: Trang mở rộng

en: No extensions. Browse the <a href="%s">store</a>.
vi_VN: Không có phần mở rộng. Duyệt các <a href="%s">cửa hàng</a> .

en: If you have an extension in a .zip format, you may install it by uploading it here.
vi_VN: Nếu bạn có một phần mở rộng trong một định dạng .zip, bạn có thể cài đặt nó bằng cách tải nó ở đây.

en: Previous page
vi_VN: Trang trước

en: Next page
vi_VN: Trang tiếp theo

en: Vote
vi_VN: Khảo sát

en: Back
vi_VN: Quay lại

en: Proceed
vi_VN: Tiến hành

en: You cannot vote again in this poll.
vi_VN: Bạn không thể bỏ phiếu một lần nữa trong cuộc khảo sát này.

en: You have entered an invalid captcha code.
vi_VN: Bạn đã nhập mã xác thực không hợp lệ.

en: You cannot vote because the quota has been exceeded.
vi_VN: Bạn không thể bỏ phiếu bởi vì các hạn ngạch đã bị vượt quá.

en: You cannot see results before voting.
vi_VN: Bạn không thể xem kết quả trước khi biểu quyết.

en: You cannot vote because this poll has not started yet.
vi_VN: Bạn không thể bỏ phiếu trong bầu chọn này vì đã chưa bắt đầu.

en: You cannot vote because this poll has been completed.
vi_VN: Bạn không thể bỏ phiếu trong bầu chọn này vì đã được hoàn thành.

en: You cannot vote because this poll is not available in your region.
vi_VN: Bạn không thể bỏ phiếu trong bầu chọn này vì không có sẵn trong khu vực của bạn.

en: You cannot vote because you have insufficient rights.
vi_VN: Bạn không thể bỏ phiếu bởi vì bạn không có đủ quyền.

en: You cannot vote because you are a guest, please <a href="%s">sign in</a> or <a href="%s">register</a>.
vi_VN: Bạn không thể bỏ phiếu bởi vì bạn là một khách mời, xin vui lòng <a href="%s">đăng nhập</a> hoặc <a href="%s">đăng ký</a> .

en: %label% field does not contain a valid email.
vi_VN: % Nhãn% trường không chứa một email hợp lệ.

en: %label% field is required.
vi_VN: % Nhãn trường% là bắt buộc.

en: %label% field does not contain a valid value.
vi_VN: % Nhãn% trường không chứa một giá trị hợp lệ.

en: %label% field does not support multiple values.
vi_VN: % Nhãn% trường không hỗ trợ nhiều giá trị.

en: %label% has been used before.
vi_VN: % Nhãn% đã được sử dụng trước đó.

en: %label% field is not valid.
vi_VN: % Nhãn% trường là không hợp lệ.

en: You cannot vote because %s field is not allowed.
vi_VN: Bạn không thể bỏ phiếu bởi vì trường%s không được phép.

en: Refresh (new purchases)
vi_VN: Làm mới (mua mới)

en: Free!
vi_VN: Miễn phí!

en: %s Downloads
vi_VN: %s lượt tải

en: Update to %s
vi_VN: Cập nhật đến %s

en: Installed
vi_VN: Đã được cài đặt

en: Install
vi_VN: Cài đặt

en: Requires %s
vi_VN: Yêu cầu %s

en: Get it
vi_VN: Đã nắm rõ

en: Buy now
vi_VN: Mua ngay

en: Support Center
vi_VN: Trung tâm hỗ trợ

en: Use common keywords for best results.
vi_VN: Sử dụng từ khóa phổ biến cho kết quả tốt nhất.

en: Check our knowledge base.
vi_VN: Kiểm tra kiến ​​thức cơ bản của chúng tôi.

en: Have a question? Read the FAQs.
vi_VN: Bạn có một câu hỏi? Đọc Câu Hỏi Thường Gặp.

en: Open a support ticket.
vi_VN: Mở ticket hỗ trợ.

en: Please attach the following information when you open a new ticket.
vi_VN: Xin đính kèm các thông tin sau khi bạn mở một thẻ mới.

en: Template page
vi_VN: trang mẫu

en: No templates. Browse the <a href="%s">store</a>.
vi_VN: Không có mẫu. Duyệt các <a href="%s">cửa hàng</a> .

en: If you have a template in a .zip format, you may install it by uploading it here.
vi_VN: Nếu bạn có một mẫu trong một định dạng .zip, bạn có thể cài đặt nó bằng cách tải nó ở đây.

en: Polls have been migrated successfully.
vi_VN: Thăm dò ý kiến ​​đã được chuyển thành công.

en: The cache has been purged.
vi_VN: Các bộ nhớ cache đã được thanh lọc.

en: Purge cache
vi_VN: bộ nhớ cache Purge

en: Import polls
vi_VN: các cuộc thăm dò nhập

en: You are currently receiving updates!
vi_VN: Bạn hiện đang nhận được cập nhật!

en: Thank you for activating TotalPoll.
vi_VN: Cảm ơn bạn đã kích hoạt TotalPoll.

en: Updates
vi_VN: Cập nhật

en: Do you want to receive updates when released?
vi_VN: Bạn có muốn nhận được cập nhật ngay khi phát hành?

en: Please enter your Envato license key.
vi_VN: Vui lòng nhập key bản quyền Envato của bạn.

en: The submitted license key isn't valid. Please check it.
vi_VN: Các trình trọng điểm cấp giấy phép là không hợp lệ. Xin vui lòng kiểm tra xem nó.

en: Activate now!
vi_VN: Kích hoạt ngay!

en: Newsletter
vi_VN: Bản tin

en: Tips, tutorials and useful WordPress resources.
vi_VN: Lời khuyên, hướng dẫn và nguồn WordPress hữu ích.

en: Count me in the <a href="%s" target="_blank">weekly newsletter</a>.
vi_VN: Count tôi trong <a href="%s" target="_blank">bản tin hàng tuần</a> .

en: No, thank you
vi_VN: Không cám ơn

en: Subscribe
vi_VN: Đăng ký

en: Keep in touch with us!
vi_VN: Giữ liên lạc với chúng tôi!

en: All
vi_VN: Tất cả

en: Could not fully remove the template(s) %s.
vi_VN: Không thể hoàn toàn loại bỏ các mẫu (s)%s.

en: Other
vi_VN: Khách

en: Polls
vi_VN: Khảo sát

en: Add New
vi_VN: Thêm mới

en: Add New Poll
vi_VN: Thêm mới khảo sát

en: Edit Poll
vi_VN: Sửa khảo sát

en: New Poll
vi_VN: Thêm khảo sát mới

en: All Polls
vi_VN: Xem tất cả

en: View Poll
vi_VN: Xem khảo sát

en: Search Polls
vi_VN: Tìm kiếm khảo sát

en: No polls found
vi_VN: Không có khảo sát nào được tìm thấy

en: No polls found in Trash
vi_VN: Không tìm thấy khảo sát nào trong thùng rác

en: poll
vi_VN: Khảo sát

en: polls
vi_VN: các khảo sát

en: Poll updated. <a href="%s">View poll</a>
vi_VN: Khảo sát được cập nhật. <a href="%s">Xem khảo sát</a>

en: Custom field updated.
vi_VN: Tùy chỉnh lĩnh vực được cập nhật.

en: Custom field deleted.
vi_VN: Tùy chỉnh lĩnh vực đã xóa.

en: Poll updated.
vi_VN: Khảo sát ​​được cập nhật.

en: Poll restored to revision from %s
vi_VN: Khảo sát được phục hồi để sửa đổi từ %s

en: Poll published. <a href="%s">View poll</a>
vi_VN: Khảo sát được công bố. <a href="%s">Xem khảo sát</a>

en: Poll saved.
vi_VN: Khảo sát đã lưu.

en: Poll submitted. <a target="_blank" href="%s">Preview poll</a>
vi_VN: Thăm dò ý kiến đệ trình. <a target="_blank" href="%s">Xem trước cuộc thăm dò</a>

en: Poll scheduled for: <strong>%1$s</strong>. <a target="_blank" href="%2$s">Preview poll</a>
vi_VN: Thăm dò ý kiến dự <strong>kiến:%1$s.</strong> <a target="_blank" href="%2$s">Xem trước cuộc thăm dò</a>

en: Poll draft updated. <a target="_blank" href="%s">Preview poll</a>
vi_VN: Thăm dò ý kiến dự thảo cập nhật. <a target="_blank" href="%s">Xem trước cuộc thăm dò</a>

en: Poll - TotalPoll
vi_VN: Poll  ​​- TotalPoll

en: Title:
vi_VN: Tiêu đề

en: Latest Poll - TotalPoll
vi_VN: Thăm dò ý kiến ​​mới nhất - TotalPoll
